สังคมเล็กๆ แห่งมิตรภาพ
ธันวาคม 11, 2017, 07:24:26 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: สั่งคมเล็กๆแห่งมิตรภาพ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา สมาชิก เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

Banner Triton4x4club

Banner Triton4x4club

ดุ่ยBy ManshopAdd2Up
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 ... 9 ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องเล่า!!!!  (อ่าน 18809 ครั้ง)
moo hinkong
Super Sr. Member
Hero Member
*

ดูรายละเอียด อีเมล์
« เมื่อ: มิถุนายน 19, 2013, 09:50:11 AM »

Grin

ชายหญิง คู่หนึ่งคุยกันว่า..

ผู้ชาย : รู้มั๊ย ? ว่าทำไมเด็กต้องคลอดเมื่อครบกำหนด 9 เดือน ??

ผู้หญิง : เพราะเลข 9 เลขสวยไง เด็กจะได้มีชีวิตก้าวหน้า

ผู้ชาย : ผิด!! เพราะไม่มีใครทนอยู่กับผู้หญิงได้เกิน 1 ปีต่างหากล่ะ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ

ผู้หญิง : (สวนทันที) แล้วรู้มั๊ย?? ว่าทำไม...ผู้ชายถึงไม่ได้เป้นคนตั้งท้อง??

ผู้ชาย : ก็ผู้ชายไม่ได้มีมดลูกนี่ จะตั้งท้องได้ไง....

ผู้หญิง : ผิด !!! เพราะไม่มีใครอยากฝากชีวิตไว้กับผู้ชาย....ต่างหาก!!!!!!

ผู้ชาย :Huh?Huh?Huh??

เงิบเลย.......55555555+
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 20, 2013, 03:21:20 PM โดย moo hinkong » บันทึกการเข้า

เป็นพี่น้องและผองเพื่อน
หมูครับ.....
Lt.chainarong
Full Member
*

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2013, 10:04:06 AM »

Grin Grin Grin แสดงว่าลูกชายผมไม่อยากอยู่กับแม่เค้าอะดิน้าหมู แปดเดือนก็คลอดแล้ว  Wink Wink Wink
artit44
สมาชิกถาวร Super Hero Member
Hero Member
*

มันเป็นอดีตไปแล้ว

ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2013, 03:44:42 PM »

ต่างคนต่าง เงิบ  Grin

metal sheet systems www.roundduct.com ท่อลมระบบกำจัดฝุ่นมลภาวะในอากาศโรงงานต่างๆงานโรงสีข้าวขนาดใหญ่
mor_re
Hero Member
*

triton4x4. มีไว้เที่ยว

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2013, 06:06:37 PM »

Grin Grin Grin Grin Grin Grin ช่วงนี้ บ้านtriton4x4 เรา  กำลังจะ แข่งกับคณเชิญยิ้ม  มีแต่กระทู้ปล่อยมูข    ดีๆๆๆครับ สนุกๆ  ดีกว่าเงียบๆ Grin Grin Grin

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคน..กับ..สังคมเล็กๆแห่งมิตรภาพ
Zuken
สมาชิกถาวร Super Hero Member.
Hero Member
*

hskph@hotmail.com
« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2013, 10:52:08 PM »

Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink Tongue Tongue Tongue Tongue Tongue Tongue Tongue

งานคือเงิน...เงินคืองาน...บันดารเที่ยว
Aeiw_Bang_pa_in
Super Member
Sr. Member
*

« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2013, 03:09:48 AM »

Undecided Undecided Undecided Undecided Undecided Cry Cry Cry Grin Grin Grin
spark1526
Full Member
*

« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2013, 07:17:06 AM »

Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Coolสุดยอดเลยน้าหมู Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Lips Sealed Lips Sealed Lips Sealed Lips Sealed Lips Sealed Lips Sealed Lips Sealed

น้าวัช จุดสองห้อยครับ
ded
Hero Member
*

ไปไหนไม่ทิ้งกัน

« ตอบ #7 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2013, 08:23:07 AM »

Wink
tid
Hero Member
*

ทิด

« ตอบ #8 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2013, 12:18:24 PM »

Cool Cool Cool Cool Cool

ยิ้มได้เมื่อถูกเยาะ หัวเราะได้เมื่อถูกเย้ย
เบอร์โทร 086 4047875
moo hinkong
Hero Member
*

« ตอบ #9 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2013, 03:26:53 PM »

ชายหนุ่มรู้สึกเครียดมาก
แกเลยตัดสินใจไปหาหมอ

หมอ: เครียดอะไรมาหรือครับ
ชายหนุ่ม: ผมเครียดมากเลยครับ คือว่า ผมเป็นหมัน

หมอ: แล้วยังไงครับ
ชายหนุ่ม: แล้วตอนนี้ภรรยาผมท้องได้ 3 เดือนแล้ว ผมกังวลมากเลยครับ ว่าลูกในท้องผมจะเป็นหมันด้วยหรือเปล่า

หมอ: เอ....ไม่น่าจะเป็นอไรนะครับ
ชายหนุ่ม: ได้ยินอย่างนี้ค่อยโล่งใจหน่อย ขอบคุณมากครับหมอ

หมอ: ด้วยความยินดีครับ

ว่าแล้วชายหนุ่มก็กลับบ้านด้วยความสบายใจ.......... Wink Wink Wink Wink

artit44
Hero Member
*

มันเป็นอดีตไปแล้ว

ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #10 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2013, 04:07:47 PM »

อันนี้สิ ได้ถ้วยเลย เอาไป 4 ขัน

* images.jpg (4.09 KB, 259x194 - ดู 849 ครั้ง.)

metal sheet systems www.roundduct.com ท่อลมระบบกำจัดฝุ่นมลภาวะในอากาศโรงงานต่างๆงานโรงสีข้าวขนาดใหญ่
moo hinkong
Hero Member
*

« ตอบ #11 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2013, 08:15:42 AM »

ครูต้น: นักเรียนวันหยุดเสาร์-อาทิตย์ พวกเธอไปทำอะไรมาบ้าง................เอ้า ดช.วัช ออกมาเล่าให้เพื่อนๆฟังหน่อยสิว่า เธอไปทำอะไรมา

ดช.วัช:  Shocked Shockedเออ.......ผมไปเล่นบนเขาแล้วเจอเจ้าป่าเจ้าเขามาครับ

ครูต้น: แล้วเขาว่าอย่างไร?Huh??

ดช.วัช: เขาบอกว่าผมเป็นเด็กดี Wink แล้วให้ผมเลือกระหว่าง "ความจำดี" กับ "จู๋ใหญ่"

ครูต้น: แล้วเธอเลือกอะไรล่ะ?

ดช.วัช: เอ่อ Huh? Huh? Huh?.............ผมจำไม่ได้แล้วครับ

moo hinkong
Hero Member
*

« ตอบ #12 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2013, 01:14:45 PM »

ครู : รู้มั้ยครับ แมลงสาบได้ยินเสียงที่ตรงไหน
นร.: หนวดมั้งครับ

ครู : ไม่ใช่หนวดหรอกครับ เดี๋ยวครูจะอธิบายให้ฟัง ครูทดลองแล้ว ตอนแรกลองตัดหนวดแมลงสาบออก พอปล่อยมันวางลง ตบพื้นไล่ มันก็วิ่งหนีแปลว่ามันยังได้ยินนะครับ
นร. : อ๋อ ครับ

ครู : ตัวที่สอง ครูลองตัดขามันดู วางลงแล้วตบพื้นไล่ มันไม่เดินนะครับ แสดงว่ามันไม่ได้ยินเสียงครับ
"ดังนั้นสรุปว่า แมลงสาบได้ยินเสียงที่ขานะครับ"
นร. : .........Huh? Shocked Shocked Shocked

น้องเจ้านาย
Hero Member
*

« ตอบ #13 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2013, 10:42:44 AM »

เอาอีกเรื่อง เหล้า Cheesy Cheesy Cheesy

ถึงหน้าอกเธอจะเล็ก แต่เรื่องเซ็กส์อย่าเสื่อม
moo hinkong
Hero Member
*

« ตอบ #14 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2013, 10:19:41 AM »

สามีนายทหารหนุ่มเข้าห้องหอครั้งแรก ภรรยาพูดว่า"แหมแขนใหญ่จริงๆ"

สามีโอ้อวดว่า"พลังเท่ากับระเบิดมือเชียวนะ"

ภรรยาชมต่อ "อกก็ใหญ่กว่าอกผู้หญิงอีก แข็งด้วย"

สามีอวดอีกว่า "นี่ก็เทียบเท่าระเบิดไดนาไมท์"

ว่าแล้วก็ถอดกางเกงขายาวออก เพื่อโชว์ต้นขาพลางพูดว่า "นี่ก็พลังเทียบเท่าระเบิดซีโฟร์ดีๆนี่เอง"

แล้วก็ถอดกางเกงในออก

ภรรยาเห็นแล้วรีบวิ่งหนี...................................

สามีคว้าตัวทันแล้วถามว่า "วิ่งหนีทำไม"

ภรรยาตอบว่า "กลัวตาย เพราะตัวคุณมีแต่ระเบิดเต็มไปหมด"..........................

แต่สายชนวนสั้นนิดเดียวกลัวหนีไม่ทัน...................... Cry Cry Cry Cry Cry Cry

หน้า: [1] 2 3 ... 9 ขึ้นบน พิมพ์