สังคมเล็กๆ แห่งมิตรภาพ
ธันวาคม 15, 2018, 10:12:21 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: สั่งคมเล็กๆแห่งมิตรภาพ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา สมาชิก เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

Banner Triton4x4club

Banner Triton4x4club

ดุ่ยBy ManshopAdd2Up
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 ... 10 ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญผู้ใหญ่ใจดีร่วม "โครงการอิ่มบุญอุ่นไอรัก ปี 2556" รายละเอียดเชิญชมด้านในครับ  (อ่าน 53028 ครั้ง)
ded
สมาชิกถาวร Super Hero Member
Hero Member
*

ไปไหนไม่ทิ้งกัน

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #45 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2013, 10:06:12 PM »

Wink ... ร่วมใจ ช่วยกันครับพี่น้อง เส้นทางออฟโร้ดครั้งนี้คงไม่มีให้เห็น ( หรืออาจจะไปต่อกันเองหลังจบงาน อิอิ )  แต่ ระยะทาง กับโค้งปราบเซียน ก็เอาเรื่องอยู่  ... เตรียมตัว เช็คคน เช็ครถ ให้พร้อม แล้วไปอิ่มบุญกันครับ   Kiss Wink
ต้องซ้อมเมาโค้งก่อนและ Cheesy
Trit-on-tour
สมาชิกถาวร Super Hero Member.
Hero Member
*

« ตอบ #46 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2013, 10:11:20 PM »

ว่าแต่เขาวิ่งกันเส้นไหนคับ พอดีไม่เคยไปจะได้ศึกษาเส้นทาง ผมเริ่มที่ขอนแก่นคับ เพราะต้องไปรับสมาชิกด้วยจ้า
 รบกวนเส้นทางด้วยคับ

โต  ไปพร้อมกัน

สายอีสาน มีผม ( trit-on-tour ), เอ๋ แหม่ม( ตือโป๊ยก่าย ), x  (Extra-p) , พี่ตี๋ พี่ป้อม  (อ้ายอ้วน)  นัดรวมพลที่เขาค้อครับ
inuengza
Super Sr. Member
Jr. Member
*

-:ครูหนึ่ง ดอยเกร๊ะคี:-

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #47 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2013, 10:23:45 PM »

ผมรอต้อนรับชาวคณะอยู่ที่ ปตท (วงเวียนแม่สอด) นะครับ พรุ่งนี้ (1 พย 56) ผมจะกลับอุ้มผาง เดี๋ยวจะถ่ายภาพเส้นมาอัพเดตให้เพื่อนพี่น้องได้ดูกันนะครับ

...ไม้ขีดหนึ่งก้าน ที่ยังคงให้แสงบนดงดอย...
maxky
Sr. Member
*

« ตอบ #48 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2013, 11:00:00 PM »

ขอถามครับ Wink ECO march ไปใด้ไหมครับแบบว่าประหยัดน้ำมันอะครับพร้อมถอดเบาะหลังทุกของครับ Grin Grin

ทำด้วยใจ ไร้"กะตัง"
ไก่ฟ้า@พญาลอ
Triton Full Member
Hero Member
*

« ตอบ #49 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2013, 11:05:04 PM »

Wink ... ร่วมใจ ช่วยกันครับพี่น้อง เส้นทางออฟโร้ดครั้งนี้คงไม่มีให้เห็น ( หรืออาจจะไปต่อกันเองหลังจบงาน อิอิ )  แต่ ระยะทาง กับโค้งปราบเซียน ก็เอาเรื่องอยู่  ... เตรียมตัว เช็คคน เช็ครถ ให้พร้อม แล้วไปอิ่มบุญกันครับ   Kiss Wink
ต้องซ้อมเมาโค้งก่อนและ Cheesy

........  ยังต้องซ้อมอีกรึ   Cheesy
Zuken
สมาชิกถาวร Super Hero Member.
Hero Member
*

hskph@hotmail.com
« ตอบ #50 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2013, 11:47:25 PM »

ขอถามครับ Wink ECO march ไปใด้ไหมครับแบบว่าประหยัดน้ำมันอะครับพร้อมถอดเบาะหลังทุกของครับ Grin Grin

ไปได้ครับ...แต่อาจต้องหยอดหลุมลาดยางพังเป็นช่วงๆครับ...แต่ส่วนใหญ่เรียบดีครับ...โค้งเยอะหน่อย...
สรุปง่ายว่า...ใครใครเก๋ง...เก๋ง...ใครใคร่กระบะ...กระบะ..ใครใคร่มอไซด์..มอไซด์...ไปได้หมดก๊าบพี่น้อง...

งานคือเงิน...เงินคืองาน...บันดารเที่ยว
kung
Hero Member
*

« ตอบ #51 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2013, 01:10:46 AM »

จะมีผู้ใหญ่ใจดีให้เกาะไปมั้ยหนอ...กลัวเมาโค้ง... Sad
kang4486
Jr. Member
*

ถ้าคิดว่าดีก้อทำต่อไป...

896491536 kang_teerayut@hotmail.com
« ตอบ #52 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2013, 06:47:09 AM »

แก็งค์ปากน้ำมีใครไปบ้างยกมือหน่อย Embarrassed Embarrassed
PORD_Triton
Hero Member
*

pordtriton@hotmail.com
« ตอบ #53 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2013, 10:03:19 AM »

เดือนนี้จนถึงวันเด็กปีหน้า คิวงาน4-5งาน โดยเฉพาะต้นเดือนหน้าซ้อนกัน2งานพื้นที่ใกล้เคียงกัน อาจจะไม่ได้ไปด้วยกัน
เตรียมข้าวสาร อาหารแห้ง เกลือ น้ำปลาได้บางส่วน ขอเวลารวบรวมเครื่องเขียนอีกแป๊บนึงนะ ยังไงก็อาจจะต้องรบกวนฝากของไปด้วยละกันนะ  Embarrassed Embarrassed Embarrassed

* 20131101_095339.jpg (267.45 KB, 599x450 - ดู 416 ครั้ง.)

ข้าพเจ้ามิได้ชมชอบรถขับเคลื่อน4ล้อ แต่ข้าพเจ้าชื่นชอบบรรยากาศระหว่างการสนธนาเรืองรถขับเคลื่อน4ล้อ
kang4486
Jr. Member
*

ถ้าคิดว่าดีก้อทำต่อไป...

896491536 kang_teerayut@hotmail.com
« ตอบ #54 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2013, 01:51:12 PM »

เดือนนี้จนถึงวันเด็กปีหน้า คิวงาน4-5งาน โดยเฉพาะต้นเดือนหน้าซ้อนกัน2งานพื้นที่ใกล้เคียงกัน อาจจะไม่ได้ไปด้วยกัน
เตรียมข้าวสาร อาหารแห้ง เกลือ น้ำปลาได้บางส่วน ขอเวลารวบรวมเครื่องเขียนอีกแป๊บนึงนะ ยังไงก็อาจจะต้องรบกวนฝากของไปด้วยละกันนะ  Embarrassed Embarrassed Embarrassed
Lips Sealed Cool Cool
toe_freedom
Full Member
*

« ตอบ #55 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2013, 02:30:24 PM »

ว่าแต่เขาวิ่งกันเส้นไหนคับ พอดีไม่เคยไปจะได้ศึกษาเส้นทาง ผมเริ่มที่ขอนแก่นคับ เพราะต้องไปรับสมาชิกด้วยจ้า
 รบกวนเส้นทางด้วยคับ

โต  ไปพร้อมกัน

สายอีสาน มีผม ( trit-on-tour ), เอ๋ แหม่ม( ตือโป๊ยก่าย ), x  (Extra-p) , พี่ตี๋ พี่ป้อม  (อ้ายอ้วน)  นัดรวมพลที่เขาค้อครับ
คับผม  เดี่ยวขอเช็คสมาชิกก่อนว่าจะลางานได้ไหม อยากไป แต่กลัวลางานไม่ได้ ยังไงจะพยายามจ้า
tom2009
Sr. Member
*

.........................

« ตอบ #56 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2013, 07:37:17 PM »

เข้ามาดู ก็รู้ว่าตัวเองไม้ได้ไปอีก เดียวจัดอะไรได้จะฝากน้าปาล์มไปนะครับ... Cry
mor_re
Hero Member
*

triton4x4. มีไว้เที่ยว

« ตอบ #57 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2013, 12:26:08 PM »

ขอกันเบื้องต้น...ครับ...
    - ขอข้าวสารคนละ 1 ถุง.....
    - ขอปลากระป๋องคนละ 1 กระป๋อง
    - ขอผักกาดกระป๋องคนละ 1 กระป๋อง
    - ขอปลากระป๋องคนละ 1 กระป๋อง
    - ขอไข่คนละ 1 ฝอง
    - ขอแปรงสีฟันคนละ 1 อัน
    - ขอยาสีฟันคนละ 1 หลอด
    - ขอผ้าอนามัยคนละ 1 ห่อ
    - ขอเกลือคนละ 1 ถุง
    - ขอใจคนละดวง..แล้วสิ่งต่างๆจะมากมายเอง

ขอปลากระป๋องคนละ 1 กระป๋อง ต้องหาที่หลบแล้วต้องมีหลายกระป๋องแน่เลย

ไม่ได้ไปร่วมด้วยนะครับ จ่ายสมทบ 1000 บาทครับ โอนแล้วจะแจ้งครับ

ขอบคุณครับ

Lips Sealed Lips Sealed Lips Sealed

ไม่ไปหรือตัวเอง  Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคน..กับ..สังคมเล็กๆแห่งมิตรภาพ
phadungsak
Jr. Member
*

« ตอบ #58 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2013, 09:41:58 PM »

Lips Sealed Lips Sealed ผดุงศักดิ์ 1000บาท ครับ ทําความดีแล้วตายดีกว่าอยู่สบายแล้วไร้ประโยชน์ Cool Cool
mor_re
Hero Member
*

triton4x4. มีไว้เที่ยว

« ตอบ #59 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2013, 10:08:51 PM »

Lips Sealed Lips Sealed ผดุงศักดิ์ 1000บาท ครับ ทําความดีแล้วตายดีกว่าอยู่สบายแล้วไร้ประโยชน์ Cool Cool

ชอบคำพี่ กดเลย Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคน..กับ..สังคมเล็กๆแห่งมิตรภาพ
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 ... 10 ขึ้นบน พิมพ์