สังคมเล็กๆ แห่งมิตรภาพ
พฤศจิกายน 13, 2018, 03:47:05 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: สั่งคมเล็กๆแห่งมิตรภาพ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา สมาชิก เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

Banner Triton4x4club

Banner Triton4x4club

ดุ่ยBy ManshopAdd2Up
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 3 [4] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญร่วมงานครบรอบวันเกิดชมรมไทรทัน 4x4 ปีที่ 12 (23-24 มิถุนายน 2561)  (อ่าน 2696 ครั้ง)
aeiwfah
admin
Hero Member
*

ผู้ชายป้ายเหลืองล้อส้ม-ออฟโรดซิ่ง ณ ฝั่งทน

aeiwfah.p@hotmail.com
« ตอบ #45 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2018, 08:42:46 AM »

ใกล้แล้ว ที่นอนเป็นแบบไหนครับ พอดีมีลูกเล็กไปด้วย
เป็นเหมือนโรงนอนครับ มีทั้งแบบนอนเรียงเป็นแถว เตียง 2 ชั้น และเป็นห้องแยก (อาจจะกันไว้ให้สำหรับครอบครัวที่มีเด็กเล็ก) รีบมานะครับ มาถึงก่อนอาจจะมีห้องเลย เพราะถ้าใครไม่จองไว้คงต้องลุ้นกันวันงาน Embarrassed Embarrassed
drummer
Super Sr. Member
Full Member
*

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #46 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2018, 09:14:42 AM »

ค่าลงทะเบียน 200 บาท
สมทบทุนค่าเกลือ 300 บาทครับ
 Afro Afro Afro Afro

* 310116.jpg (66.09 KB, 200x413 - ดู 74 ครั้ง.)
aeiwfah
admin
Hero Member
*

ผู้ชายป้ายเหลืองล้อส้ม-ออฟโรดซิ่ง ณ ฝั่งทน

« ตอบ #47 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2018, 10:44:50 AM »

ค่าลงทะเบียน 200 บาท
สมทบทุนค่าเกลือ 300 บาทครับ
 Afro Afro Afro Afro
ลงทะเบียนล่วงหน้าเลยรึ เจอกันวันเสาร์ครับ  Cool Cool Cool
changtamon
Jr. Member
*

« ตอบ #48 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2018, 06:45:04 PM »

ขออภัยนะครับ ไม่ได้ร่วมกิจกรรมด้วย เสียดายครับ พอดีมีประกาศผลสอบต้องมอบตัววันอาทิตย์นี้ครับ Embarrassed
aeiwfah
admin
Hero Member
*

« ตอบ #49 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2018, 08:07:45 AM »

ขออภัยนะครับ ไม่ได้ร่วมกิจกรรมด้วย เสียดายครับ พอดีมีประกาศผลสอบต้องมอบตัววันอาทิตย์นี้ครับ Embarrassed
ไม่เป็นไรครับพี่ ค่อยเจอกันอิ่มบุญก็ได้ เจอกันวันพรุ่งนี้ครับสมาชิกทุกท่าน Cool Cool Cool
aeiwfah
admin
Hero Member
*

« ตอบ #50 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2018, 06:16:38 PM »

ทางทีมงานขอขอบคุณสมาชิกทุกท่านที่ไปร่วมงานครบรอบวันเกิด 12 ปีของชมรม และต้องขออภัยในความผิดพลาดเรื่องสถานที่เนื่องจากเกิดความเข้าใจผิดในการประสานงาน หากรายละเอียดอื่นๆที่ไม่ได้นำมาชี้แจง ต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วย ส่วนสมาชิกที่ถ่ายรูปมา ลงในกระทู้นี้ได้เลยนะครับ
***ขอบคุณ น้าต้นหระรีที่หาสถานที่รองรับและแก้ไขสถานการณ์ได้ทันเวลา
***ขอบคุณน้าอี๊ด เจ้าของสถานที่จัดงาน
***ขอบคุณน้ำดื่มตราโพล่าร์, ป้ายงาน 12 ขวบ, กลุ่มองศา, ทีมแม่ครัว, ทีมงานเครื่องเสียงและทีมงานที่จัดกิจกรรมเพื่อความบันเทิงและผู้สนับสนุนทุกๆท่าน 
***ขอบคุณสมาชิกที่พร้อมใจกันไปสถานที่จัดงานที่ใหม่และทีมงานทุกๆท่าน ทุกๆโซน ที่ร่วมแรง ร่วมใจให้งานลุล่วงไปได้ด้วยดี
***หากไม่ได้เอ่ยนามท่านใดหรือเกิดความผิดพลาดใดๆ ขออภัยไว้ ณ ที่นี้อีกครั้ง แล้วเจอกันใหม่ ทริปอิ่มบุญปลายปีนี้ครับ

Cool Cool Cool Cool Cool Lips Sealed Lips Sealed Lips Sealed Lips Sealed Lips Sealed
pleton
สมาชิกถาวร Super Hero Member.
Hero Member
*

tckple@hotmail.com
« ตอบ #51 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2018, 09:15:04 AM »

ทางทีมงานขอขอบคุณสมาชิกทุกท่านที่ไปร่วมงานครบรอบวันเกิด 12 ปีของชมรม และต้องขออภัยในความผิดพลาดเรื่องสถานที่เนื่องจากเกิดความเข้าใจผิดในการประสานงาน หากรายละเอียดอื่นๆที่ไม่ได้นำมาชี้แจง ต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วย ส่วนสมาชิกที่ถ่ายรูปมา ลงในกระทู้นี้ได้เลยนะครับ
***ขอบคุณ น้าต้นหระรีที่หาสถานที่รองรับและแก้ไขสถานการณ์ได้ทันเวลา
***ขอบคุณน้าอี๊ด เจ้าของสถานที่จัดงาน
***ขอบคุณน้ำดื่มตราโพล่าร์, ป้ายงาน 12 ขวบ, กลุ่มองศา, ทีมแม่ครัว, ทีมงานเครื่องเสียงและทีมงานที่จัดกิจกรรมเพื่อความบันเทิงและผู้สนับสนุนทุกๆท่าน 
***ขอบคุณสมาชิกที่พร้อมใจกันไปสถานที่จัดงานที่ใหม่และทีมงานทุกๆท่าน ทุกๆโซน ที่ร่วมแรง ร่วมใจให้งานลุล่วงไปได้ด้วยดี
***หากไม่ได้เอ่ยนามท่านใดหรือเกิดความผิดพลาดใดๆ ขออภัยไว้ ณ ที่นี้อีกครั้ง แล้วเจอกันใหม่ ทริปอิ่มบุญปลายปีนี้ครับ

Cool Cool Cool Cool Cool Lips Sealed Lips Sealed Lips Sealed Lips Sealed Lips Sealed

ไม่เป็นไรครับ จัดให้ได้ถ้ามันได้ เรามันเป็นพี่น้องและผองเพื่อนกันอยู่แล้วครับ
ต้องขอบคุณ  พี่อี๊ด ฅนมันส์คัน ที่ช่วยประสานเรื่องสถานที่ ที่พักและป่ายาง(ให้เราได้แก้คัน)
และพี่น้องและผองเพื่อนที่เป็นส่วนร่วมให้กิจกรรมลุล่วงไปด้วยดี
...ขอบคุณจากใจ น้าต้น ฅนหระรี...

บลู...เองคับ
aeiwfah
admin
Hero Member
*

« ตอบ #52 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2018, 06:02:30 PM »

Cool Cool Cool Cool Cool Afro Afro Afro Afro
Zuken
Hero Member
*

hskph@hotmail.com
« ตอบ #53 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2018, 07:34:51 PM »

Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Lips Sealed Lips Sealed Lips Sealed Lips Sealed Lips Sealed Lips Sealed Lips Sealed

งานคือเงิน...เงินคืองาน...บันดารเที่ยว
TOP(TT4x4)2932
Hero Member
*

น้องไตตั้น มาแว๊วววววว

« ตอบ #54 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2018, 08:06:59 PM »

Afro Afro Afro Lips Sealed Lips Sealed Lips Sealed Cool Cool Cool

ไทรทันพอเพียง แต่งไว้จ่ายกับข้าว
TRITON FC
ไปทุกที่ที่มีทาง
อย่าหวังอะไรกับผม ก็แค่รถจ่ายกับข้าว
หน้า: 1 2 3 [4] ขึ้นบน พิมพ์