สังคมเล็กๆ แห่งมิตรภาพ
กันยายน 22, 2018, 08:38:18 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: สั่งคมเล็กๆแห่งมิตรภาพ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา สมาชิก เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

Banner Triton4x4club

Banner Triton4x4club

ดุ่ยBy ManshopAdd2Up
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 3 [4] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: <<<<กล่องเพิ่มแรงบิดอัตราเร่ง/PiggyBack TorqueUP! INFO inSIDE>>>>>  (อ่าน 23799 ครั้ง)
MegaFire.Ake1111
Super Sr. Member
Full Member
*

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #45 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2008, 10:59:49 PM »

quicksilver
น้องใหม่ Newbie
*

« ตอบ #46 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2008, 09:31:10 PM »

HI TIS IS MY FIST TIME IN TIS WEB,IM FROM KUALA LUMPUR, MALAYSIA, IM HAVING A PROBLEUM WT MY CAR (TRITON) ALARM, AFTER I INSTALLED MICCON TURBO TIMER, AND I CAN'T SEND BACK MY CAR TO FACTORY FOR REPAIR, IT WIIL VOID THE WARRANTY OF MY CAR, DO YR GUY HAVE ANY OPINION OR ANY EXPERT CAN HELP ME TO SOLVE MY PROBLEUM, THX : Cry Afro
Philipm
Jr. Member
*

philip_massoud@hotmail.com
« ตอบ #47 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2008, 02:02:14 PM »

go to an electrication and check the wire setup. or take out the turbo timer and see if your problem is solved. if not then send it to mitsubishi with the turbo timer taken off.
Full Member
*

« ตอบ #48 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2008, 09:14:31 AM »

As Phillip wrote buddy... some of TurboTimer has problem with (OEM)Remote control or Alarm

Check wiring if it's right.....you have to say goodbye with you miccon then take it off Cry Cry that's the fact
A.K.
jack_triton
สมาชิกถาวร Super Hero Member.
Hero Member
*

« ตอบ #49 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2008, 11:26:36 PM »

Grinคุณเอกครับ   ผมเห็นกล่องยี่ห้อนึง ชื่อPOWER UP ไม่รู้คุณเอกเคยได้ยินมั้ยครับ Huh? Huh?
 Huh?ถ้ารู้จัก  ช่วยให้ความกระจ่างแก่กระผมหน่อยได้มั้ยครับ   Grin Grin

เร็วๆนี้จะเข้า   กทม.   ไปติด PBA  กับคุณเอกนะครับ(ไม่รู้เรียกถูกเปล่า) Undecided Undecided
Full Member
*

« ตอบ #50 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2008, 01:42:31 PM »

กล่อง Powerup เป็นกล่องสองใบมารวมกันครับบูสต์และคอมมอนเรล

ส่วนตัวผมยังไม่กล้าทำตลาดเนื่องจากรูปลักษณ์และรายละเอียดของกล่องครับ Huh? Huh?

คือผมรู้ข้างในมันเป็นอะไรครับ การจูนใช้การหมุนปรับเอา แสดงว่า(น่าจะ)เป็นแอนนาล๊อคครับ  แต่ถ้าใช้คอมจูนก็โอเคครับ

PBA หม้อลมอัจฉริยะ..ถูกต้องแล้วคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบ Afro Afro Afro

ขอบคุณครับผม
เอกครับ
08499-08499

ปล. Powerup ก็ดีนะครับไม่ใช่ไม่ดีครับ จุ๊บ จุ๊บ
Full Member
*

« ตอบ #51 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 09:09:34 PM »

ยังมีพี่น้องเข้ามาอุดหนุนอย่างฝาคั่งครับ

ไว้เอารูปมาโชว์ครับ Wink Wink Wink Wink
หน้า: 1 2 3 [4] ขึ้นบน พิมพ์