สังคมเล็กๆ แห่งมิตรภาพ
พฤศจิกายน 24, 2017, 01:41:56 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: สั่งคมเล็กๆแห่งมิตรภาพ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา สมาชิก เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

Banner Triton4x4club

Banner Triton4x4club

ดุ่ยBy ManshopAdd2Up
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: RV Meter  (อ่าน 20631 ครั้ง)
GID
Triton Full Member
Sr. Member
*

patikarn@hotmail.com
« ตอบ #15 เมื่อ: มีนาคม 12, 2007, 10:55:17 PM »

แต่ละคนสาระดี กันทั้งนั้น

คงมีผม ไร้สาระอยู่คนเดียว
LION KING
น้องใหม่ Newbie
*

« ตอบ #16 เมื่อ: มีนาคม 18, 2007, 12:27:56 PM »

RV ของผมมัน Delay ครับ เครื่องติดวิ่งออกตัวแล้ว RV ยังไม่ติดเลย  ทำไงดีครับ..รบกวนท่านผู้รู้ช่วยตอบด้วยครับ
 Zeer 
admin
Hero Member
*

http://facebook.com/khunkumpun Tel 0814924843

ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #17 เมื่อ: มีนาคม 18, 2007, 03:08:44 PM »

ผมก็เป็นครับแต่จะเป็นเฉพาะตอนจะใช้รถตอนตี3 กลางวันไม่เป็น งงเหมือนกัน Huh?

เอกอาชา@แกงป่าปลา
admin
Hero Member
*

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #18 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2007, 07:47:31 AM »

RV ของผมมัน Delay ครับ เครื่องติดวิ่งออกตัวแล้ว RV ยังไม่ติดเลย  ทำไงดีครับ..รบกวนท่านผู้รู้ช่วยตอบด้วยครับ
ผมก็เป็นครับแต่จะเป็นเฉพาะตอนจะใช้รถตอนตี3 กลางวันไม่เป็น งงเหมือนกัน Huh?
ของผมก็เป็น แต่บางครั้ง ผมแก้โดย ขึ้นรถมาเปิดสวิทช์กุญแจไปตำแหน่ง ACC แล้วทิ้งใว้พักนึง
จนกว่าหน้าจอ RV จะโชว์ขึ้นมา แต่ถ้าขึ้นมาปุ๊บแล้วรีบสตาร์ทรถเลย บางครั้งมันจะโชว์ช้าเหมือนกัน.... Kiss
gunners
สมาชิกถาวร Super Hero Member
Hero Member
*

ความจริงใจไม่มีวันหมด

gun_gunners@hotmail.com
« ตอบ #19 เมื่อ: มกราคม 09, 2008, 01:33:43 AM »

ของผมก็เป็น แต่บางครั้ง ผมแก้โดย ขึ้นรถมาเปิดสวิทช์กุญแจไปตำแหน่ง ACC แล้วทิ้งใว้พักนึง
จนกว่าหน้าจอ RV จะโชว์ขึ้นมา แต่ถ้าขึ้นมาปุ๊บแล้วรีบสตาร์ทรถเลย บางครั้งมันจะโชว์ช้าเหมือนกัน.... Kiss

ใช้วิธี Reset หลังที่ Start ก็ได้ครับ  Cry Cry Cry

ทำดีได้ดี ทำมากๆยิ่งดี เชื่อผมเถอะครับ......สาธุ
jaran
*

« ตอบ #20 เมื่อ: มีนาคม 31, 2008, 08:02:50 PM »

ลองกดดูวันนี้ สามารถปรับความสว่างหน้าจอ หรือจะปิดไม่ให้แสดงผลก้อด้าย  ออกรถมาตั้งนานพึ่งรู้
joetriton
Hero Member
*

ไม่ใช่ว่าบ้า แต่เรียกว่าชอบ

« ตอบ #21 เมื่อ: เมษายน 13, 2009, 12:52:52 PM »

Cool Cool Cool

...จะไปเอาอะไรมากมาย..กับผู้ชาย.รสส้ม...
อ้ายอ้วน
Hero Member
*

My Cars

peradon_09@hotmail.com
« ตอบ #22 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2009, 11:26:27 PM »

ทั้งหมดจะวนแบบนี้

ยอดเยี่ยมจริงๆ เลยครับ มันเป็นภาระสำหรับผมมากเวลาคิดค่าน้ำมัน ตอนนี้ง่ายแล้ว ซื้อรถมาไม่เคยอ่านคู่มือเลย  ขอบคุณมากมาก  Cool Cool Cool Cool Cool มีทริกอะไรดีดีสำหรับการใช้รถในชีวิตประจำวันช่วยมาบอกอีกนะครับ  Lips Sealed Lips Sealed Lips Sealed Lips Sealed Lips Sealed

รักเธอประเทศไทย
Wobbegong
*

« ตอบ #23 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2012, 10:32:07 AM »

เอ๋อ... ทำไม RV ผมไม่เหมือนกับในนี้หว่า...

หรือว่า รุ่นท้ายตรง มันเปลี่ยนตัว???
KIKKOK
Hero Member
*

"Keep Digging"

« ตอบ #24 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2012, 11:21:34 AM »

เอ๋อ... ทำไม RV ผมไม่เหมือนกับในนี้หว่า...

หรือว่า รุ่นท้ายตรง มันเปลี่ยนตัว???

Tongue Tongue Tongue รุ่นใหม่ของโลกก้อแบบนี้แหละครับน้า  Kiss Kiss Kiss

"Same Same"....But different ?
ตนขับรถไฟ
Super Sr. Member
Jr. Member
*

pp.runner8855@windowslive.com
« ตอบ #25 เมื่อ: มกราคม 27, 2013, 03:49:15 PM »

สวัสดีครับ...ผม..ตนขับรถไฟ..

จอ..RV..ERROR....ตลอดเวลา..ครับ..
                              แก้ไขได้หรือเปล่าครับ....เปลี่ยนใหม่...ราคา..เท่าไรครับ...

ใครมีประสพการณ์....แบ่งบันด้วยครับ...ขอบคุณมากๆๆ
TOP(TT4x4)2932
Hero Member
*

น้องไตตั้น มาแว๊วววววว

« ตอบ #26 เมื่อ: มกราคม 28, 2013, 08:16:25 AM »

จอ..RV..ERROR....ตลอดเวลา..ครับ..
                              แก้ไขได้หรือเปล่าครับ....เปลี่ยนใหม่...ราคา..เท่าไรครับ...

ใครมีประสพการณ์....แบ่งบันด้วยครับ...ขอบคุณมากๆๆ

มันเอ๋อ ยังไงครับ ถ่ายรูปมาให้ดูหน่อย ถอดแบตมาแล้วยังไม่รีเซ็ทค่า หรือว่าเรื่องเวคคั่ม แอร์แม็ฟมีปัญหา  Grin Grin

ไทรทันพอเพียง แต่งไว้จ่ายกับข้าว
TRITON FC
ไปทุกที่ที่มีทาง
อย่าหวังอะไรกับผม ก็แค่รถจ่ายกับข้าว
jacket
Super Sr. Member
Hero Member
*

E22GFX

« ตอบ #27 เมื่อ: มกราคม 29, 2013, 11:57:34 AM »

มันเอ๋อ ยังไงครับ ถ่ายรูปมาให้ดูหน่อย ถอดแบตมาแล้วยังไม่รีเซ็ทค่า หรือว่าเรื่องเวคคั่ม แอร์แม็ฟมีปัญหา  Grin Grin

พี่ปรีชา ลองเอารูปมาโพสก่อนก็ได้ครับ ให้อาจารย์ท๊อปแกเช็คดู Wink
kodang pk
*

« ตอบ #28 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2016, 07:18:46 PM »

คุณgo ถอดมาให้ผมดีกว่า  Grin อย่าไปอัพ ไปเอิบเลย

5555++   เอา โช๊คฝ่ากระโปรง มาให้ผมยืมก่อนสิครับ กำลังอยากใด้ 

ยังงี้แลกกันเลย อิอิ เดี๋ยวถอดให้เลยครับ โช้คน่ะ
หน้า: 1 [2] ขึ้นบน พิมพ์