สังคมเล็กๆ แห่งมิตรภาพ
เมษายน 19, 2014, 02:16:06 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: สั่งคมเล็กๆแห่งมิตรภาพ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา สมาชิก เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

Banner Triton4x4club

Banner Triton4x4club

bymanshopMP CAR107Powder Coating
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ยกสุง 3 นิ้ว triton plus  (อ่าน 3766 ครั้ง)
ASHURA
น้องใหม่ Newbie
*

« เมื่อ: มกราคม 28, 2011, 11:36:57 AM »

ยกสูง 3 นิ้ว triton plus จะเลื่อก โช๊ค หลัง runcho 9000 xl ยืดสุด กี่นิ้ว และ หน้าด้วยครับ
ไม่มีความรู้เรื่องนี่นะครับ ช้วยหน่อยครับ Evil
Zuken
สมาชิกถาวร Super Hero Member.
Hero Member
*

hskph@hotmail.com
ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 28, 2011, 11:41:10 AM »

ยกสูง 3 นิ้ว triton plus จะเลื่อก โช๊ค หลัง runcho 9000 xl ยืดสุด กี่นิ้ว และ หน้าด้วยครับ
ไม่มีความรู้เรื่องนี่นะครับ ช้วยหน่อยครับ Evil

ยก 3" ......โช้คหลังน่าจะยาวสุดที่ 26" ครับพี่น้อง....ส่วนด้านหน้าก็ 24" ( กรณีไม่รองก้อนห้วโช้ค ) ....แต่ถ้ารองก้อนก็ใช้ 22" ก็ได้ครับพี่น้อง.....พี่ๆน้องๆท่านใดรู้..มาเพิ่มเติมด้วยนะครับ..... Grin Grin Grin Grin Grin

งานคือเงิน...เงินคืองาน...บันดารเที่ยว
KIKKOK
สมาชิกถาวร Super Hero Member
Hero Member
*

"Keep Digging"

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 28, 2011, 12:14:05 PM »

ยก 3" ......โช้คหลังน่าจะยาวสุดที่ 26" ครับพี่น้อง....ส่วนด้านหน้าก็ 24" ( กรณีไม่รองก้อนห้วโช้ค ) ....แต่ถ้ารองก้อนก็ใช้ 22" ก็ได้ครับพี่น้อง.....พี่ๆน้องๆท่านใดรู้..มาเพิ่มเติมด้วยนะครับ..... Grin Grin Grin Grin Grin

น้อยไปป่าว 26 สัก 28 กะลังดี  Cool  Tongue  Kiss

"Same Same"....But different ?
ASHURA
น้องใหม่ Newbie
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 28, 2011, 12:42:09 PM »

ขอบคูณครับ ขอเยอะๆเลยครับ ข้อมูล Afro
TOP(TT4x4)2932
Hero Member
*

น้องไตตั้น มาแว๊วววววว

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 28, 2011, 04:40:48 PM »

ยก3นิ้ว
หน้า วัดกลางหูถึงล่า่ง แป้นรับบูชบน 19 นิ้วพอครับ (โช็คหน้ายาวกว่าเดิมได้แค่ทีละ0.5นิ้ว เทียบความสูงที่เพิ่มขึ้น)
     ใส่ชุดยกแบบพี่ๆ เพิ่มได้ทีละ1นิ้ว
หลัง กลางหูล่างถึงบน 25.5-26 นิ้ว ครับ
 Embarrassed Embarrassed Embarrassed Embarrassed   

ไทรทันพอเพียง แต่งไว้จ่ายกับข้าว
TRITON FC
ไปทุกที่ที่มีทาง
อย่าหวังอะไรกับผม ก็แค่รถจ่ายกับข้าว
gunners
Hero Member
*

ความจริงใจไม่มีวันหมด

gun_gunners@hotmail.com
ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2011, 02:58:26 PM »

ยก3นิ้ว
หน้า วัดกลางหูถึงล่า่ง แป้นรับบูชบน 19 นิ้วพอครับ (โช็คหน้ายาวกว่าเดิมได้แค่ทีละ0.5นิ้ว เทียบความสูงที่เพิ่มขึ้น)
     ใส่ชุดยกแบบพี่ๆ เพิ่มได้ทีละ1นิ้ว
หลัง กลางหูล่างถึงบน 25.5-26 นิ้ว ครับ
 Embarrassed Embarrassed Embarrassed Embarrassed   
ซื้อโช๊คมาก่อน แล้วยกทีหลังได้เปล่าครับ ถ้าโช๊คยาวมากก็ยกสูงหน่อย หรือใส่ชุดยกไปเลย  Grin Grin Grin

ทำดีได้ดี ทำมากๆยิ่งดี เชื่อผมเถอะครับ......สาธุ
หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์