***เอารูปเครื่องเสียงหนังกลางแปลงมาฝาก***

(1/5) > >>

kho632:
เครื่องเสียงหนังกลางแปลง งานประจำปีปิดทองหลวงพ่อสัมฤทธิ์ วัดนาโคก จ.สมุทรสาคร วัดอยู่ติดถนนพระราม2 เริ่มงานวันนี้ครับ 11-14กุมภาพันธ์ หนัง2จอเครื่องเสียงสุดๆ ดนตรี ลิเก ทุกคืน วันนี้เอารูปเครื่องเสียงมาฝากครับ ชว่ง17.00-19.00นเปิดกันสุดๆเลย ใครชอบดังๆ เชิญครับ.

kho632:
ชว่งเวลา17.00-19.00น เด็กและผู้สูงอายุไม่ควรเดินผ่านครับ.

kho632:
งานนี้วัชรินทร์ภาพยนต์ใช้ ประดิฐษ์เจริญซาวด์ ปะทะ เทพสุทธิชัยภาพยนต์ใช้ ชาตรีซาวด์ ชุดสุดท้ายก่อนครับไปเที่ยวงานก่อน พรุ่งนี้ถ้าเลิกงานไม่มืดจะเข้าไปถ่ายมาลงใหม่ครับ.

songclubza:
แก้วหูจะแตกไหมเนี่ยครับน้าส  ???

kho632:
เอาสำลีไปด้วยครับอุดหู. ;D ;D ;D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป