ขายของหายากครับ Land Meter ของ Terrano

(1/1)

m_surachai:
กลับมาอีกครั้งกับของหายาก "แลนมิเตอร์ terano"

ตัวละ 1,800 รวมส่ง ems ฟรี

แลนมิเตอร์ nissan terano สภาพสวยๆ ไฟติดครบ ด้านหลังกรอบไม่แตก พร้อมขาเหล็ก ต่อเข้ากับไฟหรี่ใช้ได้เลย ไม่มีเซ็นเซอร์ให้ยุ่งยาก ส่งฟรีทั่วไทยครับ

แจ็คอยุธยา 081-252-3354

ปล. ซื้อมาแล้ว ผบ.ทบ. ไม่ให้ติดครับ

m_surachai:
ฟังก์ชั่น ระดับความเอียงขึ้นลง ระดับความเอียงซ้ายขวา วัดระดับสูงชันระดับน้ำทะเล

อธิบายคร่าวๆ ให้อ่านเล่นครับ 
ประโยชน์ของ Land meter เพื่อให้รู้ว่าองศาของตัวรถเทียบกับถนน ในขณะ ขึ้นลงหรือเอียงซ้ายขวา ไม่เกินกำหนดที่รถสามารถรักษาสมดุลไม่ให้คว่ำ ดูรถเอียงซ้ายเอียงขวาหรือแหงนหน้าหลัง บางรุ่นมีวัดความสูงจากระดับน้ำทะเล(ตัวที่นำมาเสนอนี้) แต่..ก่อนการตัดสินใจหามานั้นสิ่งสำคัญอยู่ที่ว่าเขาดูกันอย่างไรว่าจุดศูนย์ถ่วงจะออกนอกฐานตามกฏวิชาฟิสิกส์ที่ได้เรียนมา ถึงขนาดเกิดอันตรายกับรถได้บนเส้นทางOff-Road อยู่ที่ค่าที่เท่าไหร่หรือว่าขึ้นอยู่กับลักษณะเฉพาะตัวของรถนั้นๆ ท่านใดได้ใช้ประโยชน์มาบ้างแล้วแนะนำหน่อยว่าเห็นควรที่เราจะนำเจ้านี้มาประดับหรือมาวางให้เกะกะหน้ารถอย่างที่คิดเองว่าสวยเท่ห์ และที่สำคัญ ก่อนเข้าสู่อุปสรรคของ Off-Road คนขับรถต้องดูและคะเนเรียบร้อยแล้วว่า..มันเอียงมากน้อยแค่ไหน ไหวหรือเปล่า... คนที่จะกล้าๆขับลุยแบบรถเอียงๆใกล้ๆหรือเฉียดๆ องศาความเอียงสูงสุดของรถนี่...น้อยยยยยยย....ครับ(ที่นี่ก็เห็นมีแต่น้าอั๋น นักรบดำอยู่คนเดียวเท่านั้น) แต่ที่แน่ๆ Land Meterมีประโยชน์นะมิฉะนั้นแล้วรถอ๊อฟโรดแพงๆคงไม่ติดมาให้นะ….ครับ     

ขออนุญาตยืมข้อมูลน้า KimLike ด้วยครับ

m_surachai:
[COLOR="#0000ff"]น้าแต จองไว้แล้วครับ[/COLOR]

m_surachai:
ขายแล้วครับ ขอบคุณ www.triton4x4club.com ด้วยครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ